JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA VIWANDA, BIASHARA NA UWEKEZAJI
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TAARIFA KWA UMMA

UFAFANUZI WA TAARIFA KUHUSU MZALENDO ANAYEKWAMISHWA NA TRA NA
WIZARA YA VIWANDA, BIASHARA NA UWEKEZAJI

Mnamo tarehe 28 Novemba, 2017 iliandikwa taarifa katika mitandao ya kijamii
inayoeleza mwekezaji Mzalendo mwenye kampuni ya TRIPLE “S” Investment Co
Ltd inayozalisha maji, wine, na spirit kukwamishwa na Wizara hii kwa kutopewa
stika pamoja na kuwa na vibali vyote.

Wizara ilimtafuta mwekezaji husika ili kufahamu ukweli wa jambo hili. Baada ya
majadiliano alikiri kuwa Wizara ya Viwanda, Biashara na Uwekezaji
haijamkwamisha kwa jambo lolote na alipata ushirikiano mzuri pale alipohitaji
huduma za wizara.

Tunapenda kuchukua fursa hii kueleza kuwa Wizara itaendelea kushirikiana na
kampuni ya Tripple S pamoja na wawekezaji wengine kwa kuwapatia huduma na
miongozo mbalimbali inayohusu Uwekezaji na Biashara.

Wizara ina dawati maalum la kusikiliza na kuzitafutia ufumbuzi kero na
changamoto za wawekezaji na wafanyabiashara kupitia barua pepe
helpdesk@mit.go.tz

Hivyo, tunapenda kuwataarifu wawekezaji wanapokutana na changamoto yoyote
kuwasiliana moja kwa moja na Wizara ili kuweza kupata ufumbuzi haraka. Wizara
inazidi kuwasisitiza na kuwakumbusha wawekezaji wote wa ndani na nje kufuata
taratibu za kisheria ili kuepuka usumbufu usio wa lazima.

Aidha Wizara inawakaribisha wawekezaji wote kuwekeza nchini Tanzania.

Imetolewa na :

Kitengo cha Habari na Mawasiliano Serikalini
Wizara ya Viwanda, Biashara na Uwekezaji
S.L.P 2996 DODOMA
Tovuti: www.www.mit.go.tz
https:// www.facebook.com/mit.go.tz



